Vui lòng nhập địa chỉ email:Mã sản phẩm: ATV12H075F1
Tình trạng: Còn hàng
Liên hệ ngay để có giá tốt nhất 0917 632 211 (08h - 22h)
Sản phẩm mua kèm
Mô tả Biến tần ATV12H075F1
Biến tần ATV12
Biến tần cho các máy đơn giản từ 0,18 đến 4 kW
Bộ truyền động tốc độ thay đổi cho máy nhỏ với động cơ không đồng bộ ba pha 240 V 0,18 đến 4 kW
Tính năng
Một thiết kế tập trung vào tích hợp
- Nguồn điện áp: 100- 240V, 50-60Hz
- Dải tần số ngõ ra: 0- 400Hz
- Các chức năng nâng cao để tăng năng suất (PID tích hợp, đa tốc độ, v.v.)
- Hiệu suất cao hơn bao giờ hết cho động cơ của bạn được đảm bảo bởi:
+ Cài đặt gốc, cung cấp ổ đĩa chất lượng cao ngay từ lần đầu tiên bật nguồn
+ Hiệu suất năng động cao khi tăng tốc cũng như phanh
+ Điều chỉnh tốc độ tuyệt vời về mức tăng tải của máy
+ Giảm tiếng ồn và bảo trì
- Được thiết kế để lắp và nối ổ đĩa dễ dàng:
+ Các góc tiếp cận dễ dàng
+ Nhiều dấu hiệu, dễ nhận biết
+ Tiết kiệm thời gian đi dây
- Dễ dàng truy cập vào tất cả hệ thống dây điện và cài đặt trên bảng điều khiển phía trước
- Tiết kiệm thời gian lập trình
- Cấu trúc menu ba cấp:
+ Chế độ tham chiếu: Trong hoạt động cục bộ (nút Bật / Tắt) và để điều chỉnh tốc độ và hiển thị
+ Chế độ giám sát: Để hiển thị các thông số (tạo menu của riêng bạn)
+ Chế độ cấu hình: Để định cấu hình các ứng dụng và cài đặt của bạn
- Tiết kiệm thời gian vận hành
- Không cần điều chỉnh và có hướng dẫn bắt đầu nhanh để thiết lập ngay lập tức
- Dễ dàng lập trình: Làm việc bằng ngôn ngữ bạn chọn
Lợi ích
- Dải Altivar 11 được thay thế bằng dải Altivar 12.
- Bộ truyền động tốc độ thay đổi cho máy nhỏ với động cơ không đồng bộ ba pha 240 V + 0,18 đến 0,75 kW, nguồn điện một pha 120 V
+ 0,18 đến 2,2 kW, nguồn điện một pha 240 V
+ Nguồn điện ba pha 0,18 đến 4 kW, 240 V
- Tùy chọn bắt đầu nhanh không cần điều chỉnh
- Điều hướng trực quan
- Bộ lọc EMC loại 1
- Kiểm soát cục bộ trên bảng điều khiển phía trước
- Liên kết nối tiếp Modbus
- Chịu được môi trường hoạt động khắc nghiệt
Ứng dụng
- Quạt thông gió, băng tải, máy đóng gói
- ATV12 được thiết kế cho các thiết bị thương mại và máy nhỏ với 3 pha 240V cho động cơ không đồng bộ yêu cầu tiêu chuẩn EMC lên đến C1 trong các khu dân cư.