Vui lòng nhập địa chỉ email:Mã sản phẩm: FTR86600
Tình trạng: Còn hàng
Liên hệ ngay để có giá tốt nhất 0917 632 211 (08h - 22h)
Sản phẩm mua kèm
Mô tả Đèn đường năng lượng mặt trời Fratelli FTR86600
Khi công nghệ chiếu sáng ngày càng hướng đến tiết kiệm năng lượng và thân thiện môi trường, đèn đường năng lượng mặt trời Fratelli FTR86600 là lựa chọn lý tưởng cho những không gian cần ánh sáng mạnh mẽ, ổn định và lâu dài. Với công suất 600W cùng thiết kế vỏ nhôm cao cấp, đèn đặc biệt phù hợp cho những khu vực ngoài trời như đường phố, bãi xe, sân thể thao hoặc khu công nghiệp.
Thương hiệu: Fratelli
Mã sản phẩm: FTR86600
Nhóm hàng: LED
Dòng hàng: Đèn đường
Chất liệu thân: Nhôm cao cấp
Công suất: 600W
Pin: 55AH
Tấm pin năng lượng: 6V/60W
Chip LED: SMD2835
Quang thông: 4100lm
Hiệu suất quang: 150lm/W
Kích thước: 204 x 531.7 x 55 mm