Mô tả Đèn đường năng lượng mặt trời Fratelli FTRES200
Thương hiệu: Fratelli
Mã sản phẩm: FTRES200
Nhóm hàng: LED
Dòng hàng: Đèn đường
Chất liệu thân: ABS cao cấp
Công suất: 200W
Pin: 15AH
Tấm pin năng lượng: 6V/15W
Chip LED: SMD2835
Quang thông: 2000lm
Hiệu suất quang: 150lm/W
Kích thước: 601 x 237 x 43 mm