Vui lòng nhập địa chỉ email:Mã sản phẩm: LC1D12MD
Sản phẩm mua kèm
Mô tả Khởi động từ EASYPACT TVS LC1D12MD
LOẠI THIẾT BỊ Khởi động từ loại D
DÒNG LC1D
ĐIỆN ÁP LÀM VIỆC ĐỊNH MỨC UE 400V
ĐIỆN ÁP CÁCH ĐIỆN ĐỊNH MỨC UI 690V
ĐIỆN ÁP CHỊU XUNG ĐỊNH MỨC UIMP 6kV
DÒNG ĐỊNH MỨC IN 12A
ĐIỆN ÁP CUỘN HÚT ĐỊNH MỨC UC 220VDC