Mã sản phẩm: LC1D150Q7
Sản phẩm mua kèm
Mô tả Khởi động từ EASYPACT TVS LC1D150Q7
LOẠI THIẾT BỊ Khởi động từ loại D
DÒNG LC1D
ĐIỆN ÁP LÀM VIỆC ĐỊNH MỨC UE 400V
ĐIỆN ÁP CÁCH ĐIỆN ĐỊNH MỨC UI 1000V
ĐIỆN ÁP CHỊU XUNG ĐỊNH MỨC UIMP 8kV
DÒNG ĐỊNH MỨC IN 150A
ĐIỆN ÁP CUỘN HÚT ĐỊNH MỨC UC 380VAC 50/60Hz