Mã sản phẩm: EZS160E4100
Tình trạng: Còn hàng
Liên hệ ngay để có giá tốt nhất 0917 632 211 (08h - 22h)
Sản phẩm mua kèm
Mô tả MCCB - Easy pact EZS160/250E/F EZS160E4100
Mã hàng: EZS160E4100 Schneider
Thông số kĩ thuật :
Tên sản phẩm Aptomat EZS160E4100Schneider
Dòng EasyPact EZS
Số cực 4P
Điện áp định mức (UE) 380/415V
Điện áp cách điện (UI) 690V
Điện áp hoạt động 440VAC, 50/60 Hz
Dòng định mức 100A
Điện áp chịu sung 8kV